Tất cả chuyên mục
![](/themes/frontend/qtv//Assets/qntv/images/logo-mb-white.png)
Trong khuôn khổ Chương trình Giao lưu hữu nghị lần thứ hai năm 2023 giữa Ủy ban Trung ương MTTQ Việt Nam với Chính hiệp Toàn quốc Trung Quốc, chiều 29/11, tại TP Hạ Long, đồng chí Nguyễn Xuân Ký, Ủy viên Trung ương Đảng, Bí thư Tỉnh ủy, Chủ tịch HĐND tỉnh Quảng Ninh đã có buổi chào xã giao Đoàn đại biểu đại diện lãnh đạo Chính hiệp Toàn quốc Trung Quốc do đồng chí Vương Dũng, Ủy viên Trung ương Đảng, Phó Chủ tịch Chính hiệp Toàn quốc Trung Quốc làm trưởng đoàn. Cùng dự có các đồng chí: Cao Tường Huy, Quyền Chủ tịch UBND tỉnh; Vi Ngọc Bích, Phó Chủ tịch Thường trực HĐND tỉnh; Nguyễn Văn Hồi, Chủ tịch Ủy ban MTTQ tỉnh và lãnh đạo các sở, ngành, địa phương liên quan.