Tất cả chuyên mục
Thứ Bảy, 27/07/2024 10:55 (GMT +7)
Bí thư Tỉnh ủy Nguyễn Xuân Ký dự Ngày hội Đại đoàn kết toàn dân tộc, tháng 11-2023
13/11/2023 - 11:07 [GMT +7]
Ngày 12/11, đồng chí Nguyễn Xuân Ký, Ủy viên Trung ương Đảng, Bí thư Tỉnh ủy, Chủ tịch HĐND tỉnh đã đến dự, chung vui với nhân dân khu phố 4, phường Hồng Hà, TP Hạ Long trong Ngày hội Đại đoàn kết toàn dân tộc.
Chiều cùng ngày, đồng chí Nguyễn Xuân Ký, Ủy viên Trung ương Đảng, Bí thư Tỉnh ủy, Chủ tịch HĐND tỉnh tiếp tục đến dự, chung vui Ngày hội Đại đoàn kết toàn dân tộc với bà con nhân dân xã Đại Dực, huyện Tiên Yên. Cùng dự có đồng chí Nguyễn Văn Hồi, Trưởng ban Dân vận Tỉnh ủy, Chủ tịch Ủy ban MTTQ tỉnh.