Tất cả chuyên mục
![](/themes/frontend/qtv//Assets/qntv/images/logo-mb-white.png)
Ngày 9/12, đồng chí Nguyễn Xuân Ký, Ủy viên Trung ương Đảng, Bí thư Tỉnh ủy, Chủ tịch HĐND tỉnh đã kiểm tra một số khu tái định cư; hiện trạng khu dân cư sau cải tạo, nâng cấp trên địa bàn TP Hạ Long và tiến độ cầu Cửa Lục 3. Cùng đi có các đồng chí: Vũ Văn Diện, Phó Chủ tịch UBND tỉnh; Vũ Quyết Tiến, Bí thư Thành ủy Hạ Long; Lê Văn Ánh, Phó Chủ tịch HĐND tỉnh cùng lãnh đạo các sở, ngành liên quan và TP Hạ Long.