Tất cả chuyên mục
![](/themes/frontend/qtv//Assets/qntv/images/logo-mb-white.png)
Chiều 29/7, đồng chí Nguyễn Xuân Ký, Ủy viên Ban Chấp hành Trung ương Đảng, Bí thư Tỉnh ủy, Chủ tịch HĐND tỉnh, Trưởng Ban Chỉ đạo dự án cao tốc Vân Đồn - Móng Cái đã đi kiểm tra tiến độ thi công tuyến cao tốc Vân Đồn - Tiên Yên. Đây là một trong những dự án giao thông trọng điểm của tỉnh hiện nay. Cùng đi có đồng chí Cao Tường Huy, Phó Chủ tịch Thường trực UBND tỉnh; Lê Văn Ánh, Phó Chủ tịch HĐND tỉnh cùng lãnh đạo các sở, ngành, địa phương liên quan.