Tất cả chuyên mục
![](/themes/frontend/qtv//Assets/qntv/images/logo-mb-white.png)
Nhân kỷ niệm 87 năm ngày Truyền thống công nhân vùng mỏ, truyền thống ngành than - ngày “Miền Mỏ bất khuất” (12/11/1936 - 2023); 55 năm ngày Bác Hồ gặp mặt Đoàn Đại biểu cán bộ công nhân ngành Than, ngày 10/11, đồng chí Nguyễn Xuân Ký, Ủy viên Trung ương Đảng, Bí thư Tỉnh ủy, Chủ tịch HĐND tỉnh đã tới thăm, động viên, tặng quà cán bộ, người lao động Công ty Than Mạo Khê và trực tiếp xuống một trong những lò chợ ở vị trí xa nhất, có địa chất phức tạp nhất của Công ty để gặp gỡ, động viên các thợ mỏ.