Đồng chí Nguyễn Xuân Ký, Bí thư Tỉnh ủy, Chủ tịch HĐND tỉnh tặng cờ thi đua của Chính phủ cho tập thể Trường THPT Hòn Gai, TP Hạ Long (11-2019). Ảnh: Lan Anh
Đồng chí Nguyễn Xuân Ký, Bí thư Tỉnh ủy, Chủ tịch HĐND tỉnh, phát biểu tại buổi lễ (11-2019). Ảnh: Lan Anh
Đồng chí Vũ Thị Thu Thủy, Phó Chủ tịch UBND tỉnh tặng bằng khen của Chủ tịch UBND tỉnh cho các cán bộ, giáo viên Trường THPT Hòn Gai (11-2019). Ảnh: Lan Anh
Ngày 10/11, tại TP Hạ Long, Trường THPT Hòn Gai (TP Hạ Long) long trọng tổ chức lễ kỷ niệm 60 năm thành lập trường (1959-2019).