Đồng chí Cao Tường Huy, Phó Bí thư Tỉnh ủy, Chủ tịch UBND tỉnh kiểm tra công tác chuẩn bị tổ chức kỳ thi vào lớp 10 THPT tại Trường THPT Cẩm Phả (5-2024). Ảnh: Đỗ Phương
Chủ tịch UBND tỉnh kiểm tra phòng thi tại Hội đồng thi Trường THPT Cẩm Phả (5-2024). Ảnh: Đỗ Phương
Đồng chí Chủ tịch UBND tỉnh kiểm tra công tác chuẩn bị tổ chức kỳ thi vào lớp 10 THPT tại Trường THPT Uông Bí (5-2024). Ảnh: Đỗ Phương
Ngày 25/5, đồng chí Cao Tường Huy, Phó Bí thư Tỉnh ủy, Chủ tịch UBND tỉnh đã đi kiểm tra công tác chuẩn bị tổ chức kỳ thi vào lớp 10 THPT năm học 2024-2025 tại TP Cẩm Phả và Uông Bí.