Đồng chí Cao Tường Huy, Phó Bí thư Tỉnh uỷ, Chủ tịch UBND tỉnh, tháp tùng Thủ tướng Phạm Minh Chính cùng Phu nhân và đoàn đại biểu cấp cao Việt Nam tham quan tòa nhà Quốc hội của Romania. Ảnh: Nhật Bắc
Chủ tịch UBND tỉnh Cao Tường Huy tháp tùng Thủ tướng Chính phủ cùng Phu nhân và đoàn đại biểu cấp cao Việt Nam chụp ảnh lưu niệm tại tòa nhà Quốc hội của Romania. Ảnh: Nhật Bắc
Đồng chí Cao Tường Huy, Chủ tịch UBND tỉnh Quảng Ninh, làm việc cùng Viện Nghiên cứu và Phát triển tin học quốc gia Romania. Ảnh: Nhật Bắc
Chủ tịch UBND tỉnh Quảng Ninh Cao Tường Huy trao đổi với ông Mircia Gutău, Thị trưởng TP Râmnicu Vâlcea, đại diện tỉnh Vâlcea (Romania) (1-2024). Ảnh: Đỗ Phương
Từ ngày 16 đến 23/1, đồng chí Cao Tường Huy, Phó Bí thư Tỉnh uỷ, Chủ tịch UBND tỉnh, tham gia đoàn tháp tùng Thủ tướng Chính phủ Phạm Minh Chính cùng Phu nhân thăm chính thức Hungary, Romania.