2024-03_Chủ tịch UBND tỉnh Cao Tường Huy tiếp đoàn công tác Bộ Thanh tra Campuchia- Quang cảnh buổi tiếp xã giao. Ảnh: Đỗ Phương
2024-03_Chủ tịch UBND tỉnh Cao Tường Huy tiếp đoàn công tác Bộ Thanh tra Campuchia- tặng quà lưu niệm cho bà Sok Vilay, Quốc vụ khanh, Bộ Thanh tra Campuchia. Ảnh: Đỗ Phương
Ngày 15/3, đồng chí Cao Tường Huy, Phó Bí thư Tỉnh ủy, Chủ tịch UBND tỉnh, đã tiếp xã giao bà Sok Vilay, Quốc vụ khanh, Bộ Thanh tra Campuchia, cùng đoàn công tác đang có chuyến thăm và làm việc tại Quảng Ninh.