2024-02_Chủ tịch UBND tỉnh Cao Tường Huy tiếp xã giao Đại sứ Vương quốc Anh. Ảnh: Đỗ Phương
2024-02_Chủ tịch UBND tỉnh Cao Tường Huy tặng quà biểu tượng Vịnh Hạ Long cho ngài Đại sứ đặc mệnh toàn quyền Vương quốc Anh tại Việt Nam. Ảnh Đỗ Phương
Ngày 28/2, đồng chí Cao Tường Huy, Phó Bí thư Tỉnh ủy, Chủ tịch UBND tỉnh đã tiếp xã giao ngài Iain Frew, Đại sứ Đặc mệnh toàn quyền Vương quốc Anh tại Việt Nam đang có chuyến thăm và làm việc tại Quảng Ninh.