Quang cảnh buổi tiếp xã giao (3-2024). Ảnh: Đỗ Phương
Chủ tịch UBND tỉnh Cao Tường Huy tặng quà biểu tượng Vịnh Hạ Long cho ông Bàng Cương Chí, Chủ tịch HĐQT Tập đoàn An Tín (3-2024). Ảnh: Đỗ Phương
Ngày 26/3, đồng chí Cao Tường Huy, Phó Bí thư Tỉnh ủy, Chủ tịch UBND tỉnh, đã tiếp xã giao đoàn doanh nghiệp đến từ tỉnh Quảng Châu (Trung Quốc) do ông Bàng Cương Chí, Chủ tịch HĐQT Tập đoàn An Tín, làm trưởng đoàn.