Đồng chí Nguyễn Xuân Ký, Ủy viên Trung ương Đảng, Bí thư Tỉnh ủy, Chủ tịch HĐND tỉnh trao quyết định cho đồng chí Vũ Văn Diện, giữ chức vụ Phó Chủ tịch UBND tỉnh (4-2023). Ảnh: Thu Chung
Đồng chí Nguyễn Xuân Ký, Ủy viên Trung ương Đảng, Bí thư Tỉnh ủy, Chủ tịch HĐND tỉnh trao quyết định cho đồng chí Vũ Quyết Tiến giữ chức vụ Bí thư Thành ủy Hạ Long (4-2023). Ảnh: Thu Chung
Đồng chí Nguyễn Xuân Ký, Ủy viên Trung ương Đảng, Bí thư Tỉnh ủy, Chủ tịch HĐND tỉnh trao quyết định cho đồng chí Bùi Thúy Phượng, giữ chức vụ Trưởng Ban Tổ chức Tỉnh ủy (4-2023). Ảnh: Thu Chung
Ban Thường vụ Tỉnh ủy tặng hoa chúc mừng đồng chí Vũ Văn Diện, đồng chí Vũ Quyết Tiến và đồng chí Bùi Thúy Phượng nhận nhiệm vụ mới (4-2023). Ảnh: Thu Chung
Ngày 27/4, Tỉnh ủy tổ chức hội nghị công bố các quyết định của Ban Thường vụ Tỉnh ủy về công tác cán bộ. Đồng chí Nguyễn Xuân Ký, Ủy viên Trung ương Đảng, Bí thư Tỉnh ủy, Chủ tịch HĐND tỉnh chủ trì.