Thượng tướng Phan Văn Giang, Ủy viên Bộ Chính trị, Phó Bí thư Quân uỷ Trung ương, Bộ trưởng Bộ Quốc phòng Việt Nam, tặng hoa Thượng tướng Ngụy Phượng Hòa, Ủy viên Quốc vụ, Bộ trưởng Bộ Quốc phòng Trung Quốc (4-2021). Ảnh Đỗ Phương
Thượng tướng Phan Văn Giang, Bộ trưởng Bộ Quốc phòng Việt Nam, đón Thượng tướng Ngụy Phượng Hòa, Bộ trưởng Bộ Quốc phòng Trung Quốc đến giao lưu hữu nghị tại Việt Nam thông qua Cửa khẩu Hoành Mô (4-2021). Ảnh: Đỗ Phương
Thượng tướng Phan Văn Giang thăm cột mốc 1369 tại Cửa khẩu Quốc tế Móng Cái (4-2021). Ảnh: Đỗ Phương
Thượng tướng Phan Văn Giang phát biểu tại buổi giao lưu hữu nghị Quốc phòng (4-2021). Ảnh: Đỗ Phương
Thượng tướng Phan Văn Giang, Bộ trưởng Bộ Quốc phòng Việt Nam và Thượng tướng Ngụy Phượng Hòa, Bộ trưởng Bộ Quốc phòng Trung Quốc, tặng quà nhân dân xã biên giới Đồng Văn, huyện Bình Liêu (4-2021). Ảnh: Đỗ Phương
Thăm Nhà văn hóa hữu nghị Việt Nam – Trung Quốc tại xã Đồng Văn, huyện Bình Liêu (4-2021). Ảnh: Đỗ Phương
Đồng chí Nguyễn Xuân Ký, Ủy viên Trung ương Đảng, Bí thư tỉnh ủy, Chủ tịch HĐND tỉnh, tặng hoa, chào mừng Bộ trưởng bộ Quốc phòng Trung Quốc Ngụy Phượng Hòa (4-2021). Ảnh: Đỗ Phương
Và đoàn công tác (4-2021). Ảnh: Đỗ Phương
Ngày 24/4, tại huyện Bình Liêu, Quảng Ninh (Việt Nam) và TP Đông Hưng, Quảng Tây (Trung Quốc) đã diễn ra hoạt động Giao lưu hữu nghị Quốc phòng biên giới Việt Nam - Trung Quốc lần thứ 6.