Hội nghị Gặp mặt biểu dương bí thư chi bộ đồng thời là trưởng thôn, bản, khu phố và trưởng ban công tác mặt trận tiêu biểu tỉnh năm 2022, tháng 11-2022
Hội nghị Gặp mặt biểu dương bí thư chi bộ đồng thời là trưởng thôn, bản, khu phố và trưởng ban công tác mặt trận tiêu biểu tỉnh năm 2022, tháng 11-2022
Đồng chí Nguyễn Xuân Ký, Ủy viên Trung ương Đảng, Bí thư Tỉnh ủy, Chủ tịch HĐND tỉnh, phát biểu tại hội nghị (11-2022). Ảnh: Nguyễn Thanh
Các đồng chí lãnh đạo tỉnh trò chuyện cùng các đại biểu là bí thư chi bộ đồng thời là trưởng thôn, bản, khu phố tiêu biểu trên địa bàn tỉnh về tham dự hội nghị (11-2022). Ảnh: Nguyễn Thanh
Đồng chí Nguyễn Xuân Ký, Ủy viên Trung ương Đảng, Bí thư Tỉnh ủy, Chủ tịch HĐND tỉnh, tặng bằng khen của Ban Chấp hành Đảng bộ tỉnh cho các đồng chí bí thư, nguyên bí thư chi bộ đồng thời là trưởng thôn, bản, khu phố; trưởng ban công tác mặt trận tiêu biểu, xuất sắc (11-2022). Ảnh: Nguyễn Thanh
Ngày 18/11, tỉnh Quảng Ninh tổ chức hội nghị Gặp mặt biểu dương bí thư chi bộ đồng thời là trưởng thôn, bản, khu phố và trưởng ban công tác mặt trận tiêu biểu tỉnh Quảng Ninh năm 2022.