Đồng chí Nguyễn Xuân Ký, Phó Bí thư Thường trực Tỉnh ủy, Chủ tịch HĐND tỉnh, gióng trống khai giảng năm học mới tại Trường THPT Chuyên Hạ Long (9-2019). Ảnh: Đỗ Phương
Đồng chí Nguyễn Xuân Ký, Phó Bí thư Thường trực Tỉnh ủy, Chủ tịch HĐND tỉnh, trao 7 suất học bổng cho thủ khoa đầu vào các môn chuyên năm học 2019-2020 tại Trường THPT Chuyên Hạ Long (9-2019). Ảnh: Đỗ Phương
Đồng chí Nguyễn Văn Thắng, Phó Bí thư Tỉnh ủy, Chủ tịch UBND tỉnh, gióng trống khai giảng năm học 2019 tại Trường THPT Cẩm Phả. Ảnh: Mạnh Trường
Thừa ủy quyền của Chủ tịch nước, đồng chí Nguyễn Văn Thắng, Phó Bí thư Tỉnh ủy, Chủ tịch UBND tỉnh, trao Huân chương Độc lập hạng Nhì cho Trường THPT Cẩm Phả (9-2019). Ảnh: Mạnh Trường