Quang cảnh buổi tiếp xúc cử tri (11-2022). Ảnh: Đỗ Phương
Đồng chí Cao Tường Huy, Đại biểu HĐND tỉnh, Phó Chủ tịch Thường trực UBND tỉnh thông tin nhanh đến cử tri huyện Cô Tô về dự kiến chương trình Kỳ họp thường lệ cuối năm 2022 (11-2022). Ảnh: Đỗ Phương
Cử tri huyện Cô Tô kiến nghị tại buổi tiếp xúc cử tri (11-2022). Ảnh: Đỗ Phương
Ngày 20/11, Tổ đại biểu HĐND tỉnh (khóa XIV) ứng cử tại huyện Vân Đồn-Cô Tô đã có buổi tiếp xúc cử tri huyện Cô Tô để thông tin về chương trình Kỳ họp thường lệ cuối năm của HĐND tỉnh, dự kiến diễn ra từ ngày 7 đến 9/12.