Quang cảnh buổi tiếp xúc cử tri (10-2019). Ảnh: Đỗ Phương
Đồng chí Phạm Minh Chính, Ủy viên Bộ Chính trị, Bí thư Trung ương Đảng, Trưởng Ban Tổ chức Trung ương, ĐBQH tỉnh, thông tin về chương trình Kỳ họp thứ 8, Quốc hội khóa XIV (10-2019). Ảnh: Đỗ Phương
Cử tri TX Quảng Yên kiến nghị tại buổi tiếp xúc (10-2019). Ảnh: Đỗ Phương
ĐBQH tỉnh nghe kiến nghị tại buổi tiếp xúc (10-2019). Ảnh: Đỗ Phương
Ngày 15/10, đồng chí Phạm Minh Chính, Ủy viên Bộ Chính trị, Bí thư Trung ương Đảng, Trưởng Ban Tổ chức Trung ương, ĐBQH tỉnh, đã có buổi tiếp xúc cử tri TX Quảng Yên trước Kỳ họp thứ 8, Quốc hội khóa XIV.