Thừa ủy quyền Chủ tịch nước, đồng chí Nguyễn Xuân Thắng, Ủy viên Bộ Chính trị, Chủ tịch Hội đồng Lý luận Trung ương, Giám đốc Học viện Chính trị Quốc gia Hồ Chí Minh trao tặng Huân chương Lao động hạng Nhất cho Trường Đào tạo Cán bộ Nguyễn Văn Cừ vì đã có thành tích xuất sắc trong công tác, góp phần vào sự nghiệp xây dựng chủ nghĩa xã hội và bảo vệ Tổ quốc (11-2021). Ảnh: Lưu Linh
Thừa ủy quyền của Chủ tịch nước, đồng chí Nguyễn Xuân Ký, Ủy viên Trung ương Đảng, Bí thư Tỉnh ủy, Chủ tịch HĐND tỉnh trao Huân chương Lao động hạng Ba cho NGƯT Bùi Thúy Phượng, Bí thư Đảng ủy, Hiệu trưởng nhà trường (11-2021). Ảnh: Lưu Linh
Đồng chí Nguyễn Xuân Ký, Ủy viên Trung ương Đảng, Bí thư Tỉnh ủy, Chủ tịch HĐND tỉnh trao Cờ thi đua của UBND tỉnh cho Trường Đào tạo Cán bộ Nguyễn Văn Cừ vì đã có thành tích xuất sắc, dẫn đầu phong trào thi đua Khối các Trường Đại học, Cao đẳng trên địa bàn tỉnh năm học 2020 – 2021 (11-2021). Ảnh: Lưu Linh
Lãnh đạo Học viện Chính trị Quốc gia Hồ Chí Minh và lãnh đạo tỉnh tham quan cơ sở vật chất của Trường Đào tạo Cán bộ Nguyễn Văn Cừ (11-2021). Ảnh: Lưu Linh
Lãnh đạo Học viện Chính trị Quốc gia Hồ Chí Minh và lãnh đạo tỉnh tham quan nhà truyền thống của Trường Đào tạo Cán bộ Nguyễn Văn Cừ (11-2021). Ảnh: Lưu Linh
Sáng 15/11, tại TP Hạ Long,Trường Đào tạo Cán bộ Nguyễn Văn Cừ long trọng tổ chức lễ đón nhận Huân chương Lao động hạng Nhất và kỷ niệm ngày Nhà giáo Việt Nam 20/11.