Quang cảnh hội nghị sơ kết chương trình hợp tác giữa TP Hải Phòng và tỉnh Quảng Ninh (8-2021). Ảnh: Mạnh Trường
Bí thư Tỉnh ủy Quảng Ninh Nguyễn Xuân Ký và Bí thư Thành ủy Hải Phòng Trần Lưu Quang ký kết chương trình phối hợp giữa 2 địa phương (8-2021). Ảnh: Mạnh Trường
Ban Thường vụ Thành ủy Hải Phòng tặng quà lưu niệm cho Ban Thường vụ Tỉnh ủy Quảng Ninh (8-2021). Ảnh: Mạnh Trường
Ban Thường vụ Tỉnh ủy Quảng Ninh tặng quà lưu niệm cho Ban Thường vụ Thành ủy Hải Phòng (8-2021). Ảnh: Mạnh Trường
Ngày 14/8, tại TP Hải Phòng, Ban Thường vụ Tỉnh ủy Quảng Ninh phối hợp với Ban Thường vụ Thành ủy Hải Phòng tổ chức Hội nghị sơ kết thực hiện chương trình hợp tác giữa TP Hải Phòng và tỉnh Quảng Ninh.